คณาจารย์จาก สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยนครพนม เข้าศึกษาดูงานและเยี่ยมชม ณ อาคาร EBPC เมื่อวันที่ 25 เมษายน 2567 Post author:thitikan Post published:April 29, 2024 Post category:รอบรั้ว สทศ. เมื่อวันที่ 25 เมษายน 2567 ที่ผ่านมา คณาจารย์สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยนครพนม จำนวน 5 ท่าน เข้าศึกษาดูงานและเยี่ยมชม ทั้งนี้ได้เข้ารับฟังการบรรยาย ในหัวข้อ “การจัดการศึกษาทางไกล และการผลิตสื่อการศึกษาทางไกล ของสำนักเทคโนโลยีการศึกษา” โดย รองศาสตราจารย์อภิญญา สนกนก Social Share... Read more articles Previous Postโครงการฝึกอบรม “การพัฒนาศักยภาพและยกระดับทักษะการใช้เทคโนโลยีปัญญาประดิษฐ์ เพื่อการจัดการเรียนการสอนออนไลน์และเพิ่มประสิทธิภาพการทำงาน” Next Postคณาจารย์สำนักเทคโนโลยีการศึกษา มสธ. เข้าร่วมงาน Computex 2024 และศึกษาดูงานที่ Open University of Kaohsiung (OUK) ประเทศไต้หวัน 4-7 มิ.ย. 67 You Might Also Like โครงการอบรมเชิงปฏิบัติการ “ปัญญาประดิษฐ์เพื่อการศึกษา ใครๆ ก็ใช้ได้” (รูปแบบ On-site และ Online) June 26, 2024 ทัพนักกีฬา มสธ. คว้าเหรียญจากการเข้าร่วมการแข่งขันกีฬาบุคลากรมหาวิทยาลัยแห่งประเทศ ครั้งที่ 39 “The Happiness Games” May 25, 2023 ชมนิทรรศการ “แพลตฟอร์มปลาสวยงาม” และรับของที่ระลึกในงาน (จำนวนจำกัด!!) จาก อ.ดร.วชิระ พรหมวงศ์ และคณะคณาจารย์จากสำนักเทคโนโลยีการศึกษา August 31, 2023
โครงการอบรมเชิงปฏิบัติการ “ปัญญาประดิษฐ์เพื่อการศึกษา ใครๆ ก็ใช้ได้” (รูปแบบ On-site และ Online) June 26, 2024
ทัพนักกีฬา มสธ. คว้าเหรียญจากการเข้าร่วมการแข่งขันกีฬาบุคลากรมหาวิทยาลัยแห่งประเทศ ครั้งที่ 39 “The Happiness Games” May 25, 2023
ชมนิทรรศการ “แพลตฟอร์มปลาสวยงาม” และรับของที่ระลึกในงาน (จำนวนจำกัด!!) จาก อ.ดร.วชิระ พรหมวงศ์ และคณะคณาจารย์จากสำนักเทคโนโลยีการศึกษา August 31, 2023